- Изчерпано

(edit with the Customer Reassurance module)
(edit with the Customer Reassurance module)
(edit with the Customer Reassurance module)

Техническо описание
Миксери |
|
| Мощност | 250 W |
| Степен скорости | 1 |
| Височина | 20.5 cm |
| Ширина | 9 cm |
| Дължина | 19 cm |
| Цвят | Бял, Оранжев |
| Функции | Смесване, Разбиване |
| Употреба | Домашна |
| Тип продукт | Мобилен миксер |
| Ключови характеристики | Tурбо |
| Гаранция | 24 месеца |