- -70,51 €
- Χωρίς απόθεμα

(edit with the Customer Reassurance module)
(edit with the Customer Reassurance module)
(edit with the Customer Reassurance module)

Χαρακτηριστικά
Месомелачки |
|
| Χρώμα | Inox |
| Υλικό | Πλαστικό, Inox |
| Χρήση | Σπιτικό |
| Εξουσία | 2200 W |
| Επίπεδο θορύβου | 80 dB |
| Ικανότητα άλεσης | 4.3 кг/мин |
| Υψος | 25.4 cm |
| Πλάτος | 19.9 cm |
| Μήκος | 29.5 cm |
| Μήκος καλωδίου | 1 m |
| Βάρος | 7.1 Kg |
| Εγγύηση | 24 месеца |