- -40,90 €
- Χωρίς απόθεμα

(edit with the Customer Reassurance module)
(edit with the Customer Reassurance module)
(edit with the Customer Reassurance module)

Χαρακτηριστικά
Електрически кани |
|
| Υψος | 44.6 cm |
| Πλάτος | 27.2 cm |
| Βάθος | 41.4 cm |
| Βάρος | 6.2 Kg |
| Υλικό στέγασης | Πλαστικό |
| Χρώμα | Μαύρο |
| Εξουσία | 65 W |
| Χωρητικότητα κανάτας | 0 l |