- -197,40 €
- Изчерпано

(edit with the Customer Reassurance module)
(edit with the Customer Reassurance module)
(edit with the Customer Reassurance module)

Техническо описание
Електрически фурни |
|
| Цвят | Сив |
| Тип продукт | Електрическа фурна |
| Мощност | 1760 W |
| Максимална температура | 370C |
| Височина | 32 cm |
| Ширина | 42 cm |
| Дълбочина | 59 cm |
| Гаранция | 24 месеца |