- -197,40 €
- Χωρίς απόθεμα

(edit with the Customer Reassurance module)
(edit with the Customer Reassurance module)
(edit with the Customer Reassurance module)

Χαρακτηριστικά
Електрически фурни |
|
| Χρώμα | Γκρι |
| Τύπος Προϊόντος | Ηλεκτρικός φούρνος |
| Εξουσία | 1760 W |
| Μέγιστη θερμοκρασία | 370C |
| Υψος | 32 cm |
| Πλάτος | 42 cm |
| Βάθος | 59 cm |
| Εγγύηση | 24 μήνες |