- -12,83 €
- Изчерпано

(edit with the Customer Reassurance module)
(edit with the Customer Reassurance module)
(edit with the Customer Reassurance module)

Техническо описание
Електрически фурни |
|
| Цвят | Черен |
| Капацитет | 20 l |
| Тип продукт | Електрическа фурна |
| Мощност | 1280 W |
| Максимална температура | 230 C |
| Височина | 29.5 cm |
| Ширина | 46.4 cm |
| Гаранция | 24 месеца |