- -12,83 €
- Χωρίς απόθεμα

(edit with the Customer Reassurance module)
(edit with the Customer Reassurance module)
(edit with the Customer Reassurance module)

Χαρακτηριστικά
Електрически фурни |
|
| Χρώμα | Μαύρο |
| Χωρητικότητα | 20 l |
| Τύπος Προϊόντος | Ηλεκτρικός φούρνος |
| Εξουσία | 1280 W |
| Μέγιστη θερμοκρασία | 230 C |
| Υψος | 29.5 cm |
| Πλάτος | 46.4 cm |
| Εγγύηση | 24 μήνες |