- -17,90 €
- Изчерпано

(edit with the Customer Reassurance module)
(edit with the Customer Reassurance module)
(edit with the Customer Reassurance module)

Техническо описание
Радио |
|
| Цвят | Жълт |
| Захранване | 240 V |
| Тунер | FM |
| Тип продукт | Строително радио |
| Гаранция | 24 месеца |
| Мощност | 10 W |
| Материал | ABS |
| Конектори | AUX, 3.5 mm |