- -4,60 €
- Χωρίς απόθεμα
(edit with the Customer Reassurance module)
(edit with the Customer Reassurance module)
(edit with the Customer Reassurance module)
Χαρακτηριστικά
Хладилни чанти |
|
| Χρώμα | Λευκό, Μπλε |
| Υλικό | Πολυπροπυλένιο |
| Βασικά χαρακτηριστικά | Λαβή |
| Τύπος Προϊόντος | Охладител |
| Λειτουργίες | Ψύξη |
| Υψος | 38 cm |
| Πλάτος | 39 cm |
| Μήκος | 24 cm |
| Βάρος | 2.6 Kg |
| Χωρητικότητα | 24 l |
| Αριθμός | 1 |
| Спорт | Къмпинг |