- -11,25 €
- Χωρίς απόθεμα
(edit with the Customer Reassurance module)
(edit with the Customer Reassurance module)
(edit with the Customer Reassurance module)
Χαρακτηριστικά
Кухненски роботи |
|
| Υλικό στέγασης | ABS |
| Χρώμα | Κόκκινο |
| Υλικό μπολ | Πλαστικό |
| Χρήση | Σπιτικό |
| Ενα είδος | Συσκευή κουζίνας |
| Βασικές λειτουργίες | Τρίψιμο |
| Εξουσία | 0 W |
| Κύπελλο χωρητικότητας | 0 l |
| Υψος | 11 cm |
| Πλάτος | 10 cm |
| Μήκος | 26.5 cm |
| Βάρος | 800 g |
| Χρώμα | Κόκκινο |