- Χωρίς απόθεμα

(edit with the Customer Reassurance module)
(edit with the Customer Reassurance module)
(edit with the Customer Reassurance module)

Χαρακτηριστικά
Кухненски роботи |
|
| Υλικό στέγασης | Πλαστικό, Inox |
| Χρώμα | Inox |
| Χρήση | Σπιτικό |
| Ενα είδος | Συσκευή κουζίνας |
| Βασικές λειτουργίες | Μπλέντερ |
| Εξουσία | 1500 W |
| Βαθμός ταχύτητας | 2 |
| Κύπελλο χωρητικότητας | 2.1 l |
| Χωρητικότητα μπλέντερ | 1.75 l |
| Υψος | 41 cm |
| Πλάτος | 26 cm |
| Μήκος | 26 cm |
| Εγγύηση | 24 μήνες |