- -265,87 €
- Χωρίς απόθεμα
(edit with the Customer Reassurance module)
(edit with the Customer Reassurance module)
(edit with the Customer Reassurance module)

Χαρακτηριστικά
Миксери |
|
| Εξουσία | 1200 W |
| Βαθμός ταχύτητας | 9 |
| Υψος | 31.5 cm |
| Πλάτος | 22.5 cm |
| Μήκος | 39.5 cm |
| Βάρος | 9.5 Kg |
| Χρώμα | Inox |
| Υλικό μπολ | Inox |
| Χρήση | Σπιτικό |
| Τύπος Προϊόντος | Планетарен |
| Κύπελλο χωρητικότητας | 5 l |
| Εγγύηση | 24 месеца |