- -6,65 €
- Χωρίς απόθεμα

(edit with the Customer Reassurance module)
(edit with the Customer Reassurance module)
(edit with the Customer Reassurance module)

Χαρακτηριστικά
Кафемелачки |
|
| Χρώμα | Καφέ |
| Πακέτο περιεχομένων | 1 x Μύλος καφέ |
| Εξουσία | 0 W |
| Χρήση | Σπιτικό |
| Υλικό λεπίδας | Κεραμικό |
| Χωρητικότητα | 100 g |
| Υψος | 16 cm |
| Πλάτος | 9 cm |
| Χρώμα | Καφέ |